Yana da nau'ikan aiki daban-daban kamar su wutar lantarki mai tsafta, kewayo mai tsayi, haɗin layi ɗaya, tuƙin injin, caji / cajin filin ajiye motoci, da sauransu.
Yana da haɗin gear guda 11, kuma mai sarrafawa yana ƙididdige mafi kyawun kayan aiki a ainihin lokacin don gane ingantaccen fitarwa na wutar lantarki.
Matsakaicin juzu'in shigarwa shine 510nm, kuma aikin ƙarfin abin hawa yana da kyau.
Ana iya amfani da shi a kan tsantsar wutar lantarki, matasan, tsawaita kewayo da kuma toshe motocin lantarki na matasan.
Chery DHT Multi-mode hybrid watsawa ta musamman tare da injin dual-mota shine watsa matasan ƙarni na biyu na Chery.A halin yanzu shine samfurin DHT na farko kuma ɗaya kaɗai tare da tuƙi mai motsi biyu na samfuran Sinawa, wanda zai iya fahimtar manyan ingantattun hanyoyin aiki guda tara waɗanda suka haɗa da injin guda ɗaya ko dual drive, haɓaka kewayon, haɗin layi ɗaya, injin kai tsaye tuƙi, dawo da makamashi guda ɗaya ko biyu. , da tuki ko cajin filin ajiye motoci, wanda ba zai iya biyan buƙatun masu amfani ba don balaguron fage kawai, amma kuma ya gane ikon sarrafa manyan fasahar fasaha.
An tsara wannan samfurin DHT na musamman bisa ga halayen tsarin wutar lantarki.Yana da cikakkiyar fa'ida na ƙarancin amfani da mai, ƙarancin amfani da wutar lantarki, babban aiki da ƙarancin farashi, kuma yana samun babban tasiri na manyan samfuran duniya.Matsakaicin inganci na tuƙi na lantarki a ƙarƙashin yanayin NEDC ya wuce 90%, mafi girman ingancin watsawa ya wuce 97.6%, kuma ƙimar ceton mai a cikin ƙarancin wutar lantarki ya wuce 50%.Tsaftataccen wutar lantarkin jimlar matakin matsin sauti na decibels 75 ne kawai, kuma rayuwar ƙirar sa ta ninka matakin masana'antu sau 1.5.Tiggo PLUSPHEV sanye take da wannan DHT da aka jera akan kasuwa zai sami saurin saurin 0-100 km / h a cikin daƙiƙa 5, kuma cikakken amfani da mai a cikin kilomita 100 zai kasance ƙasa da 1L, yana karya mafi ƙarancin man fetur na yanzu na samfuran matasan.